Xi Lanh Vuông Airtac ACQ80X50T – Chính Hãng, Nhỏ Gọn, Độ Bền Cao
Danh mục:
Tư vấn kỹ thuật Liên hệ báo giá
Giá BIG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Mua 3 bi trượt giảm 3% tổng đơn.
  • Thanh toán ngay giảm thêm tối đa 3% (đại lý).
  • Tặng voucher 50K khi mua từ 1500K.
  • Tặng voucher 100K khi mua từ 2000K Airtac.
LIÊN HỆ NGAY QUA ZALO
Tiêu chí hoạt động
  • Giao hàng COD toàn quốc Freeship HN: Đơn ≥ 1000K (1–2 ngày) Toàn quốc Freeship đơn ≥ 2000K
  • Giao hàng hỏa tốc nội thành HN Trong vòng 1h – 24h (Grab / Ahamove / Gojek)
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 đổi 1
  • Nhiều cơ sở bán hàng và nhiều chi nhánh
Phương thức thanh toán
MoMo ZaloPay ViettelPay ShopeePay VNPay
Đặc điểm nổi bật
Xi Lanh Vuông Airtac ACQ80X50T – Giải Pháp Khí Nén Nhỏ Gọn, Hiệu Suất Mạnh Mẽ
Đặc Điểm Nổi Bật Của Xi Lanh Airtac ACQ80X50T
1. Thiết Kế Compact Tối Ưu Không Gian
2. Độ Bền Công Nghiệp Vượt Trội
3. Vận Hành Ổn Định Và Chính Xác
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết
  • Thương hiệu: Airtac
  • Model: ACQ80X50T
  • Loại sản phẩm: Xi lanh vuông (Compact Cylinder)
  • Đường kính piston (Bore size): 80 mm
  • Hành trình (Stroke): 50 mm
  • Kiểu tác động: Tác động kép (Double acting)
  • Môi chất hoạt động: Khí nén
  • Áp suất hoạt động: 0.1 đến 1.0 MPa
  • Vật liệu thân: Hợp kim nhôm cao cấp
  • Gioăng làm kín: Cao su nitrile (NBR)
Ứng Dụng Thực Tế Của Xi Lanh ACQ80X50T
Nhờ sự kết hợp giữa lực đẩy mạnh mẽ (đường kính piston 80mm) và kích thước nhỏ gọn, Airtac ACQ80X50T được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực:
Hướng Dẫn Lắp Đặt Và Bảo Trì Để Tăng Tuổi Thọ
Để Xi lanh vuông Airtac ACQ80X50T hoạt động bền bỉ nhất, quý khách nên lưu ý các điểm sau:
Vận hành: Điều chỉnh áp suất trong khoảng từ 0.1 đến 1.0 MPa. Tránh vận hành quá áp suất quy định để ngăn ngừa hư hỏng phớt làm kín.