Xi Lanh Khí Nén Airtac ACQ80X25G – Xi Lanh Vuông Chính Hãng, Giá Tốt
Danh mục:
Tư vấn kỹ thuật Liên hệ báo giá
Giá BIG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Mua 3 bi trượt giảm 3% tổng đơn.
  • Thanh toán ngay giảm thêm tối đa 3% (đại lý).
  • Tặng voucher 50K khi mua từ 1500K.
  • Tặng voucher 100K khi mua từ 2000K Airtac.
LIÊN HỆ NGAY QUA ZALO
Tiêu chí hoạt động
  • Giao hàng COD toàn quốc Freeship HN: Đơn ≥ 1000K (1–2 ngày) Toàn quốc Freeship đơn ≥ 2000K
  • Giao hàng hỏa tốc nội thành HN Trong vòng 1h – 24h (Grab / Ahamove / Gojek)
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 đổi 1
  • Nhiều cơ sở bán hàng và nhiều chi nhánh
Phương thức thanh toán
MoMo ZaloPay ViettelPay ShopeePay VNPay
Đặc điểm nổi bật
Xi Lanh Khí Nén Airtac ACQ80X25G – Giải Pháp Tối Ưu Cho Hệ Thống Tự Động Hóa
Đặc Điểm Nổi Bật Của Xi Lanh Vuông Airtac ACQ80X25G
  • Vận hành mạnh mẽ và ổn định: Với đường kính piston lên đến 80mm, xi lanh cung cấp lực đẩy/kéo lớn, đảm bảo các tác vụ kẹp hoặc đẩy diễn ra dứt khoát, chính xác, không bị rung lắc trong quá trình hoạt động.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết
  • Model: ACQ80X25G
  • Đường kính piston (Bore size): 80 mm
  • Hành trình (Stroke): 25 mm
  • Kiểu lắp đặt: Xi lanh vuông (Compact Cylinder)
  • Môi chất hoạt động: Khí nén
  • Loại tác động: Tác động kép (Double Acting)
  • Áp suất làm việc: 0.1 đến 1.0 MPa
Ứng Dụng Thực Tế Của Airtac ACQ80X25G Trong Công Nghiệp
Hướng Dẫn Lắp Đặt Và Bảo Trì Để Tăng Tuổi Thọ
Lắp đặt:
  • Sử dụng các đầu nối nhanh và ống dẫn khí đúng kích cỡ để tránh rò rỉ áp suất.
Bảo trì:
  • Kiểm tra định kỳ các điểm nối khí và độ rơ của piston.
  • Vệ sinh sạch sẽ bề mặt ngoài của xi lanh để tránh gỉ sét và đảm bảo tản nhiệt tốt.
Câu Hỏi Thường Gặp (FAQ)
1. Xi lanh ACQ80X25G có thể hoạt động ở áp suất bao nhiêu?
Sản phẩm được thiết kế để vận hành ổn định trong khoảng áp suất từ 0.1 đến 1.0 MPa. Việc vận hành trong ngưỡng này đảm bảo lực đẩy tối ưu và bảo vệ tuổi thọ của thiết bị.