Xi lanh vuông STNC ACQ80X150ST – Chính hãng, Bền bỉ, Giá tốt
Danh mục:
Tư vấn kỹ thuật Liên hệ báo giá
Giá BIG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Mua 3 bi trượt giảm 3% tổng đơn.
  • Thanh toán ngay giảm thêm tối đa 3% (đại lý).
  • Tặng voucher 50K khi mua từ 1500K.
  • Tặng voucher 100K khi mua từ 2000K Airtac.
LIÊN HỆ NGAY QUA ZALO
Tiêu chí hoạt động
  • Giao hàng COD toàn quốc Freeship HN: Đơn ≥ 1000K (1–2 ngày) Toàn quốc Freeship đơn ≥ 2000K
  • Giao hàng hỏa tốc nội thành HN Trong vòng 1h – 24h (Grab / Ahamove / Gojek)
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 đổi 1
  • Nhiều cơ sở bán hàng và nhiều chi nhánh
Phương thức thanh toán
MoMo ZaloPay ViettelPay ShopeePay VNPay
Đặc điểm nổi bật
Xi lanh vuông STNC ACQ80X150ST – Giải Pháp Truyền Động Khí Nén Hiệu Suất Cao
Đặc điểm nổi bật của Xi lanh vuông STNC ACQ80X150ST
Thông số kỹ thuật chi tiết
  • Thương hiệu: STNC
  • Model: ACQ80X150ST
  • Đường kính piston: 80 mm
  • Hành trình (Stroke): 150 mm
  • Kiểu dáng: Xi lanh vuông (Compact Cylinder)
  • Áp suất làm việc: 0.1 ~ 1.0 MPa
  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 70°C
  • Môi chất sử dụng: Khí nén (Yêu cầu đã qua lọc sạch tạp chất và nước)
  • Vật liệu thân: Hợp kim nhôm cao cấp
  • Kiểu lắp đặt: Lắp mặt bích hoặc thông qua lỗ ren
Ứng dụng thực tế của Xi lanh ACQ80X150ST trong công nghiệp
Nhờ sự kết hợp giữa lực đẩy lớn (piston 80mm) và hành trình dài (150mm), xi lanh vuông STNC ACQ80X150ST được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực:
Hướng dẫn lắp đặt và bảo trì để tăng tuổi thọ sản phẩm
Về lắp đặt:
  • Đảm bảo các lỗ ren lắp đặt được làm sạch và siết chặt vừa đủ, tránh gây biến dạng thân nhôm.
Về vận hành:
  • Áp suất: Điều chỉnh áp suất trong khoảng 0.1 ~ 1.0 MPa. Không vận hành vượt quá áp suất định mức để tránh gây hỏng hóc cấu trúc.